อุปกรณ์ 1000Base FX Media Converter 4x10/100/1000Mbps, FC Connector, 20KM, 1310nm/1550nm, Single Fiber

รับประกัน Life Time

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ

1000Base FX Media Converter 4x10/100/1000Mbps, FC Connector, 20KM, 1310nm/1550nm, Single Fiber

  • รหัสสินค้า: CM-SMSP4G20A
  • สถานะสต๊อก: มีสินค้าในสต๊อก
  • ฿2,490บาท


สินค้าที่คล้ายกัน

1000Base FX Media Converter 4x10/100/1000Mbps, FC Connector, 20KM, 1550nm/1310nm, Single Fiber

1000Base FX Media Converter 4x10/100/1000Mbps, FC Connector, 20KM, 1550nm/1310nm, Single Fiber

อุปกรณ์ 1000Base FX Media Converter 4x10..

฿2,490บาท